Tashar wutar lantarki mai ɗaukar nauyi

pro_banner1

BSLBATT Tashar wutar lantarki mai ɗaukar nauyi tana da aikace-aikace da yawa. Ko kuna neman ingantacciyar wutar lantarki ta gida a lokacin katsewar wutar lantarki, baturin zangon da zai iya kula da rayuwar ku ta waje da nishaɗi, ko wutar lantarki ta gaggawa don ceton gaggawa, tashar wutar lantarki mai ɗaukar nauyi ta BSLBATT na iya biyan bukatun ku.

Duba kamar:
pd_icon01pd_icon02
pd_icon03pd_icon04
  • Garanti na samfur na shekaru 10

    Garanti na samfur na shekaru 10

    Tare da manyan masu samar da batir na duniya, BSLBATT yana da bayanin don bayar da garanti na shekaru 10 akan samfuran batirin ajiyar makamashi.

  • Tsananin Ingancin Inganci

    Tsananin Ingancin Inganci

    Kowane tantanin halitta yana buƙatar shiga ta hanyar dubawa mai shigowa da gwajin ƙarfin rarrabuwa don tabbatar da ƙarewar batirin hasken rana na LiFePO4 yana da daidaito mafi inganci da tsawon rai.

  • Iyawar Isar da Sauri

    Iyawar Isar da Sauri

    Muna da fiye da 20,000 murabba'in mita samar tushe, shekara-shekara samar iya aiki ne fiye da 3GWh, duk lithium hasken rana baturi za a iya tsĩrar a 25-30 kwanaki.

  • Fitaccen Ayyukan Fasaha

    Fitaccen Ayyukan Fasaha

    Injiniyoyin mu suna da cikakkiyar gogewa a filin batirin lithium na hasken rana, tare da ƙirar ƙirar baturi mai kyau da kuma jagorantar BMS don tabbatar da cewa baturin ya fi takwarorinsa ta fuskar aiki.

An jera su ta Fitattun Inverters

An ƙara samfuran batir ɗin mu cikin jerin sunayen masu inverter masu jituwa na sanannun inverter da yawa a duniya, wanda ke nufin samfuran ko sabis na BSLBATT an gwada su sosai tare da bincika samfuran inverter don yin aiki tare da kayan aikinsu.

  • Gaba
  • kyau
  • Luxpower
  • SAJ inverter
  • Solis
  • sunsynk
  • tbb
  • Victron makamashi
  • STUDER INVERTER
  • Phocos-Logo

Abubuwan da aka bayar na BSL Energy Storage Solutions

alamar02

Tambayoyin da ake yawan yi

  • Tambaya: Kuna neman abin dogaron mai kera batir?

    An sayar da batir ɗin ajiyar makamashinmu a cikin ƙasashe sama da 50 a duniya, suna taimakawa fiye da gidaje 50,000 su zama masu zaman kansu na makamashi da dogaro da dogaro. BSLBATT Solar Batirin su ne cikakkiyar haɗin kai mai inganci, babban aiki, da kyakkyawan sabis.

eBcloud APP

Makamashi a tafin hannunka.

Bincika shi yanzu!!
alphacloud_01

Ku Kasance Tare Da Mu A Matsayin Abokin Hulɗa

Sayi Tsarin Kai tsaye